MNS zana iya zana ƙananan wutan lantarki switchgear na lantarki ta hanyar cikakkiyar gwajin nau'in, kuma ta samfurin tilas na ƙasa 3C takaddun shaida.Samfurin ya dace da GB7251.1 "ƙananan wutar lantarki da kayan sarrafawa", EC60439-1 "ƙananan wutar lantarki da kayan sarrafawa" da sauran ka'idoji.
Dangane da bukatun ku ko lokuttan amfani daban-daban, ana iya shigar da majalisar a cikin nau'ikan samfura da ƙayyadaddun abubuwa;Dangane da kayan aikin lantarki daban-daban, ana iya shigar da nau'ikan raka'o'in ciyarwa da yawa a cikin ma'aikatun ginshiƙi ɗaya ko hukuma ɗaya.Misali: za'a iya haxa da'irar ciyarwa da kewayen mota tare.MNS cikakken kewayon ƙarancin wutan lantarki ne mai sauyawa don biyan cikakken kewayon buƙatun ku.Ya dace da duk ƙananan tsarin matsa lamba har zuwa 4000A.MNS na iya samar da babban matakin dogaro da tsaro.
Ƙararren ɗan adam yana ƙarfafa kariya mai mahimmanci don aminci na sirri da kayan aiki.MNS cikakken tsari ne mai haɗe-haɗe, kuma ƙayyadaddun tsarin bayanin martabarsa da yanayin haɗin kai da kuma dacewa da abubuwa daban-daban na iya biyan buƙatun lokacin gini mai tsauri da ci gaba da samar da wutar lantarki.